เว็บบอร์ดโรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก

Go down

การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก Empty การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก

ตั้งหัวข้อ by Mr.zKDarklife Sun Mar 27, 2011 3:00 pm

ผมได้เปรียนให้ผู้มามาเยือนหรือบุคลทั่วไปที่เข้ามาใช้
สามารถสร้างกระทู้ ได้ตามต้องการได้ครับ การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก 813458

แต่ยังมีข้อจำกัดอยู่คือ ไม่สามารคลบกระทู้ที่เราสร้างขึ้นมาได้ ไม่สามารถแก้ไขข้อความได้
และไม่สามารถดาวน์โหลดไฟร์ที่แนบมาได้
การที่จะโพสท์ก็ไม่ยากครับ
ก่อนอื่นให้เราเข้าไปที่หมวดต่างๆที่เราต้องการ
แล้วเคลื้อนลงมาที่ด้านล่างสุดของหัวข้อกระทู้
จะเห็น คำว่า New Topic คลิกเข้าไปได้เลยครับ

การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก Aqst1

การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก Ax1z2

โดยสรุปแล้ว
คนที่ไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก ก็สามารถโพสท์ได้ ตอบได้ แต่ลบไม่ได้และแก้ไขไม่ได้ ครับ การเปรียนแปลงของเว็บบอร์ด เรื่องระบบสมาชิก 56689
มีปัญหาอันใดหรือมีข้อเสนอแนะอะไรก็โพสท์แจ้งได้ที่หมวด แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับเว็บบอร์ด ได้เลย
ครับ

เรื่อกหมวด ประกาศข่าวสาร
ตอบได้อย่างเดียวครับ เฉพาะสมาชิกเท่านั้นน่ะครับ
ส่วนที่ไม่ได้เป็นสมาชิกก็เข้าไปดูได้ แต่ตอบไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ
Mr.zKDarklife
Mr.zKDarklife

https://www.facebook.com/profile.php?id=100001902082978

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน